Ogłoszenie

Zwiń
No announcement yet.

W ktorym miejscu jestem w stanie kupic tego typu meble w Polsce?

Zwiń
X

• Filtr
  • Czas
  • Pokaż
Wyczyść wszystko
new posts

• W ktorym miejscu jestem w stanie kupic tego typu meble w Polsce?

Dzień dobry, potrzebuje pomocy. Niedawno, przeszukując Internet znalazłam interesującą koncepcję mebli firmy - kłopotem jest to, że ta firma jest niemiecka i nie mam pojęcia czy można kupić ich meble w innych krajach. Mają bardzo ciekawe aranżacje i chętnie bym jedną z nich widziała w swojej firmie. Natomiast nie znam niemieckiego i nie napiszę do nich. Szukałam wzmianek w internecie o nich, lecz wszystko jest w języku niemieckim. Może, ktoś z was spotkał się z podobnymi meblami w Polsce kraju. Będę wdzięczna za odsyłacze do takich stron.

Fajne meble moesz znalec na , lbo sprbuj si dogada po angielsku

Komentarz

Super ; ) Dziki wielkie za wszelkie info

Komentarz

Khu căn hộ của công ty CP Thủ Thiêm đã ch*nh thức thi công móng cọc. Khu căn hộ có vị tr* vô cùng đắc địa ngay đường Liên Phường, phường Phước Long B, qu*n 9 nối liền qu*n 2 v* l* trục giao thông ch*nh nối liền các trục ch*nh như V*nh đai 2, Đỗ Xuân Hợp v* Nguyễn Duy Trinh cách Khu CN Cao 4km v* di chuyển 2km đến Mai Ch* Thọ

Dự ánThủ Thiêm qu*n 9 thuộc khu đô thị mới hình th*nh với những dự án lớn bao bọc xung quanh. Cung cấp nhiều tiện nghi cao cấp, khu căn hộThủ Thiêm qu*n 9 rất đáng để đầu tư khi giá trị căn hộ chỉ v*o khoảng 839 triệu/căn một mức giá hứa hẹn đầy tiềm năng.

Với tầm nhìn chiến lược phát triển chung cư trung cấp với nhiều tiêu chuẩn vượt b*c, chủ đầu tư đã đổ nhiều tâm huyết v*o Thủ Thiêm Garden qu*n 9 với nhiều tiện *ch thương mại giải tr* h*ng đầu được thiết kế h*i hòa v*o trong không gian sống xanh mát l*m cuộc sống tại trở nên hiện đại v* t*nh tế hơn bao giờ hết.

Phát triển dự án THỦ THIÊM GARDEN: Đất Xanh - 097 3333 683
        Website ch*nh thức dự án:

Thông tin dự án c*p nh*t thường xuyên tại

Komentarz

Oj, nie mam pojcia, gdzie dostaniesz takie meble. Ale gdyby byy Ci potrzebne jakie akcesoria meblowe lub uchwyty do mebli, to szukaj w Castoramie I zastanw si, czy jest sens w poszukiwaniu wymarzonych mebli, ktre pewnie za dwa lata bdziesz chciaa wymieni.

Komentarz

Pracuję...
          X